ทำเอาชาวเน็ตขาเผือกสงสัยสุดๆ เมื่อเข้าไปดูในอินสตาแกรม @ppanward ของนางร้ายสาว เป้ย ปานวาด เหมมณี และเข้าไปดูว่าเจ้าตัวกดติดตามใครบ้าง แต่กลับกลายเป็นว่าไม่ได้กดติดตามอินสตาแกรม @popynithi ของ ป๊อป นิธิ บุญยรัตกลิน สามี ซะแล้ว
![](https://static.thairath.co.th/media/Dtbezn3nNUxytg04ajTQfNX5jv4UL93wrvDzTEWgKeyrnC.jpg)
และที่ทำเอาขาเผือกสงสัยหนักขึ้นก็ตอนที่เข้าไปดูในอินสตาแกรมของ ป๊อป นิธิ พอเสิร์ชดูว่ากดติดตามใครบ้างก็ปรากฏว่าไม่ได้ฟอลโลว์ไอจีของ เป้ย ปานวาด เช่นกัน อีกทั้งไม่เห็นภาพร่วมเฟรมของ เป้ย-ป๊อป มาได้สักพัก โดยภาพล่าสุดที่มี เป้ย-ป๊อป ถ่ายด้วยกันคือภาพทริปไปญี่ปุ่น เมื่อวันที่ 25 ก.พ. 2567 ที่ผ่านมา และมีคนตั้งข้อสังเกตว่าในไอจีของ เป้ย ภาพ เป้ย ที่เคยช่วย ป๊อป หาเสียงตอนลงสมัครรับเลือกตั้ง ส.ส. พรรคพลังประชารัฐ รวมถึงภาพอวยพรวันเกิดเมื่อ มี.ค. 2566 ก็หายไปแล้ว แต่ไม่รู้ว่าเจ้าตัวลบไปแล้วหรือซ่อนรูป
![](https://static.thairath.co.th/media/Dtbezn3nNUxytg04ajTQfNX5jv4UL93xCxfII4Z1A0iS4l.jpg)
![](https://static.thairath.co.th/media/Dtbezn3nNUxytg04ajTQfNX5jv4UL93wjc5qndEGTnszlV.jpg)
งานนี้ทำเอาบรรดาชาวเน็ตและแฟนๆ แห่คอมเมนต์ อาทิ พี่เป้ยเป็นคนสวยจนหนูเอาชื่อมาตั้งลูกสาวเลยนะคะ ยังไงรักเมียเหอะพี่, ขออย่าให้เป็นคู่นี่นะสงสารแม่เป้ย, รักแม่เป้ยเยอะๆ นะคะ ติดตามอยู่ห่างๆ คุณป๊อปจริงๆ โหงวเฮ้งดีมากคนดีรักเดียวใจเดียว มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คอยคุ้มครองอยู่เสมอไม่ให้ไปในทางที่ไม่ดีนะคะ ฯลฯ แต่ทั้งนี้เรื่องราวจะเป็นยังไง คงต้องรอฟังจากปากของทั้งคู่นะจ๊ะ.
![](https://static.thairath.co.th/media/Dtbezn3nNUxytg04ajTQfNX5jv4UL93wcUX89r981IA3x7.jpg)
คลิกเพื่ออ่าน ข่าวบันเทิง เพิ่มเติม