ยกให้เป็นผู้หญิงที่มากความสามารถเลยจริงๆ สำหรับ เบสท์ รักษ์วนีย์ คำสิงห์ ที่ล่าสุดเมื่อคืน (4 พ.ค. 67) ที่ผ่านมา ได้ไปขึ้นเวทีเล่นลิเกเป็นครั้งแรก กับคณะของ แบงค์ ศรราม น้ำเพชร ที่วัดลานคา จังหวัดสุพรรณบุรี
แม้ว่าจะมีเวลาในการซ้อมเพียงน้อยนิดหลังเวที แต่ เบสท์ ก็ทำโชว์ออกมาได้ดีอย่างมาก ทำเอาพ่อยกแม่ยก รวมไปถึงแฟนคลับต่างชอบใจกันใหญ่ กับบทของ “น้องชบา” งานนี้เลยจัดหนักพวงมาลัยเงินคล้องคอให้ไปกันแบบจุกๆ หลายพวงเลยทีเดียว.
คลิกเพื่ออ่าน “ข่าวบันเทิง” เพิ่มเติม
![](https://static.thairath.co.th/media/Dtbezn3nNUxytg04ajTQfRETlEdCz3kEtglprot1YYKw2G.jpg)
![](https://static.thairath.co.th/media/Dtbezn3nNUxytg04ajTQfRETlEdCz3kESxBFBsrDPjrsSh.jpg)
![](https://static.thairath.co.th/media/Dtbezn3nNUxytg04ajTQfRETlEdCz3kEJ5JwfWoitSjm2e.jpg)
![](https://static.thairath.co.th/media/Dtbezn3nNUxytg04ajTQfRETlEdCz3kEFHkUO16ZfiUXvc.jpg)
![](https://static.thairath.co.th/media/Dtbezn3nNUxytg04ajTQfRETlEdCz3kEaxW2AQ2iAcaHrc.jpg)
![](https://static.thairath.co.th/media/Dtbezn3nNUxytg04ajTQfRETlEdCz3kEio0tQQWp0l6kVC.jpg)
![](https://static.thairath.co.th/media/Dtbezn3nNUxytg04ajTQfRETlEdCz3kEMo919YKu1HRkph.jpg)